dot
dot
อีเมล:
รหัสผ่าน:
เข้าสู่ระบบอัตโนมัติ :
bullet ลืมรหัสผ่าน
bullet สมัครสมาชิก
dot
ยังไม่มีสมาชิกที่ล็อกอินในขณะนี้
bulletบุคคลทั่วไป 3 คน
dot
สมาชิกใหม่ขณะนี้ คน
Chackmail hotmail
www.facebook.com/hatyai.cctv
dot
GRATIA ผู้จัดจำหน่ายอุปกรณ์ระบบบ้านอัจฉริยะ
dot
dot
dot
dot
จำหน่ายกล้องวงจรปิดCCTV เครื่องบันทึกภาพDVR สแกนลายนิ้วมือ สินค้าแบรนด์ดัง รับประกัน 2 ปี
dot
dot
dot
dot
dot
dot
Security Systems ,ระบบเตือนภัยบ้าน.กันขโมยบ้าน
dot
dot
dot
dot
dot
dot
dot
dot
dot
dot
dot
dot
dot
dot
dot
dot
dot
dot
dot
dot
dot
Track And Trace
dot
dot
โหราศาสตร์ไทย
ธนาคารกรุงเทพฯ
SCB Easy Net ธนาคารไทยพาณิชย์
bulletSmart Home


IP AVTECH  รับประกัน 2 ปี
Panasonic IP Camera   รับประกัน 3 ปี
DVR TOMURA
Panasonic  รับประกัน 3 ปี
AVTECH CCTV รับประกัน 2 ปี


Fiber Optic VIDEO Converter
UVC-11 MTorMR

UVC-0018

 

ประกาศสั่งซื้อเงินสด หรือ เงินโอนผ่านธนาคาร รับส่วนลดทันที 10%

ORDER NO. DESCRIPTION PACKING PRICE SPEC
 UVC-11MR Video RECEIVER 1 CH, Multimode, BNC/ST(MM.), (Up to 2 km.) 1 EA.  7,700.00
 UVC-11MT Video TRANSMITTER 1 CH, Multimode, BNC/ST(MM.), (Up to 2 km.) 1 EA.  7,700.00
 UVC-11SR Video RECEIVER 1 CH, Singlemode, BNC/FC(SM.), (Up to 20 km.) 1 EA.  9,700.00
 UVC-11ST Video TRANSMITTER 1 CH, Singlemode, BNC/FC(SM.), (Up to 20 km.) 1 EA.  9,700.00

ORDER NO. DESCRIPTION PACKING PRICE SPEC
 UVC-14MR Video RECEIVER 4 CH, Multimode, BNC/ST(MM.), (Up to 2 km.) 1 EA.  26,800.00
 UVC-14MT Video TRANSMITTER 4 CH, Multimode, BNC/ST(MM.), (Up to 2 km.) 1 EA.  26,800.00
 UVC-14SR Video RECEIVER 4 CH, Singlemode, BNC/FC(SM.), (Up to 10 km.) 1 EA.  28,400.00
 UVC-14ST Video TRANSMITTER 4 CH, Singlemode, BNC/FC(SM.), (Up to 10 km.) 1 EA.  28,400.00

ORDER NO. DESCRIPTION PACKING PRICE SPEC
 UVC-21MR Video RECEIVER 1 CH w/Data, Multimode, BNC/RS422/485/ST(MM.), (Up to 2 km.) 1 EA.  17,100.00
 UVC-21MT Video TRANSMITTER 1 CH w/Data, Multimode, BNC/RS422/485/ST(MM.), (Up to 2 km.) 1 EA.  17,100.00
 UVC-21SR Video RECEIVER 1 CH w/Data, Singlemode, BNC/RS422/485/FC(SM.), (Up to 20 km.) 1 EA.  18,700.00
 UVC-21ST Video TRANSMITTER 1 CH w/Data, Singlemode, BNC/RS422/485/FC(SM.), (Up to 20 km.) 1 EA.  18,700.00

ORDER NO. DESCRIPTION PACKING PRICE SPEC
 UVC-24MR Video RECEIVER 4 CH w/4xData, Multimode, BNC/RS422/485/ST(MM.), (Up to 2 km.) 1 EA.  46,100.00
 UVC-24MT VideoTRANSMITTER 4 CH w/4xData, Multimode, BNC/RS422/485/ST(MM.), (Up to 2 km.) 1 EA.  46,100.00
 UVC-24SR Video RECEIVER 4 CH w/4xData, Singlemode, BNC/RS422/485/FC(SM.), (Up to 10 km.) 1 EA.  49,500.00
 UVC-24ST Video TRANSMITTER 4 CH w/4xData, Singlemode, BNC/RS422/485/FC(SM.), (Up to 10 km.) 1 EA.  49,500.00

ORDER NO. DESCRIPTION PACKING PRICE SPEC
 UVC-31MR Video RECEIVER 1 CH w/1xData + 1xAudio, Multimode, BNC/RS422/485/RCA/ST(MM.), (Up to 2 km.) 1 EA.  21,900.00
 UVC-31MT Video TRANSMITTER 1 CH w/1xData + 1xAudio, Multimode, BNC/RS422/485/RCA/ST(MM.), (Up to 2 km.) 1 EA.  21,900.00
 UVC-31SR Video RECEIVER 1 CH w/1xData + 1xAudio, Singlemode. (BNC/RS422,485 /RCA ,FC) (Up to 10 km.) 1 EA.  25,100.00
 UVC-31ST Video TRANSMITTER 1 CH w/1xData + 1xAudio,Singlemode, BNC/RS422/485/RCA/FC(SM.), (Up to 10 km.) 1 EA.  25,100.00

ORDER NO. DESCRIPTION PACKING PRICE SPEC
 UVC-34MR Video RECEIVER 4 CH w/4xData + 4xAudio,Multimode, BNC/RS422/485/RCA/ST(MM.), (Up to 2 km.) 1 EA.  59,100.00
 UVC-34MT Video TRANSMITTER 4 CH w/4xData + 4xAudio,Multimode, BNC/RS422/485/RCA/ST(MM.), (Up to 2 km.) 1 EA.  59,100.00
 UVC-34SR Video RECEIVER 4 CH w/4xData + 4xAudio, Singlemode, BNC/RS422/485/RCA/FC(SM.), (Up to 10 km.) 1 EA.  62,300.00
 UVC-34ST Video TRANSMITTER 4 CH w/4xData + 4xAudio, Singlemode, BNC/RS422/485/RCA/FC(SM.), (Up to 10 km.) 1 EA.  62,300.00

ORDER NO. DESCRIPTION PACKING PRICE SPEC
 UVC-0018 18 SLOT Video Converter Chassis w/1AC Power Module (16 Slots available) 1 EA.  19,400.00
 UVC-0018D 18 SLOT Video Converter Chassis w/1DC Power Module (16 Slots available) 1 EA.  Call  
 UVC-0018DR 18 SLOT Video Converter Chassis w/2DC Power Module (16 Slots available) 1 EA.  Call  
 UVC-0018R 18 SLOT Video Converter Chassis w/2AC Power Module (15 Slots available) 1 EA.  27,500.00  

ORDER NO. DESCRIPTION PACKING PRICE SPEC
 UVC-0019AC AC Power Module for Video Chassis 1 EA.  8,080.00  
 UVC-0019DC DC Power Module for Video Chassis 1 EA.  Call  




Network Cabling System

LAN, UTP SYSTEM article
UTP CONNECTER 1
FTP CONNECTOR
UTP CONNECTOR 2
PATCH CORD
UTP CONNECTOR 3
UTP CABLE (LAN Cable)
PATCH CORD 2
F.O INDOOR Cable
F.O OUTDOOR/INDOOR cable
F.O OUTDOOR ARMORED cable
F.O OUTDOOR/ADSS Cable
F.O OUTDOOR DROP WIRE cable
F.O OUTDOOR/SPECIALS Cable
F.O CONNECTORS
F.O ISTRIBUTION UNIT & BOX
F.O PATCH CORD (MULTIMODE)
F.0 PATCH CORD (MULTIMODE)
F.O PATCH CORD (SINGLEMODE)
F.O PATCH CORD (SINGLEMODE)
F.O ATTENUATOR/LOOP BACK
F.O INDOOR Cable
F.O OUTDOOR/DUCT Cable
MEDIA CONVERTOR GBIC
MEDIA CONVERTOR CHASSIS
MEDIA CONVERTOR BALUN
MEDIA CONVERTOR ATM 155 & 622 article
MEDIA CONVERTOR 1000 BASE
MEDIA CONVERTOR 100 BASE article
MEDIA CONVERTOR 10/10/1000 article
MEDIA CONVERTOR 10/100 BASE
F.O OUTDOOR/ARMORED Cable
F.O CONNECTORS
F.O PATCH CORD (MULTIMODE)
F.O PATCH CORD (SINGLEMODE)
BNC, F-type, V.35
TELEPHONE Cable and OUTLET
POWER OVER ETHERNET
TEL. MODULE CONNECTOR
TEL. MAGAZINE & ARRESTER
TEL. CROSS-CONNECT STEEL CABINET
TEL. INDOOR STEEL CABINET
TEL.BACK MOUNT FRAME
TEL. OUTDOOR STEEL CABINET
TEL. INSERTION TOOLS
CCTV / MATV / CATV
FIRE ALARM CABLE
CHAMP, DB CONNECTOR
UTP TOOL & TESTER
F.O TOOL & TESTER
FIBER OPTIC Media Converter article
FIBER OPTIC Media Converter article
MEDIA CONVERTOR MINI GBIC
FIBER OPTIC Media Converter
FIBER Optic VIDEO Converter
Fiber Optic VIDEO Converter
BALUN
RACK CABINET
SERVER RACK
WALL RACK, OPEN RACK
DATA CENTER RACK
MEDIA CONVERTOR MANAGE 10/100 BASE
MEDIA CONVERTOR IRF



Copyright ©www.hatyaiservice.net 2010 All Rights Reserved.

Home  เกี่ยวกับเรา  สินค้าโปรโมชั่น  ร่วมงานกับเรา  ข่าวสาร Webboard    วิธีการสั่งซื้อสินค้า ติดต่อเรา อัลบั้มรูป

ห้างหุ้นส่วนจำกัด หาดใหญ่เซอร์วิสแอนด์ซัพพลาย
ที่อยู่ :  เลขที่ 255,257 ถ.สัจจกุล เขต :  หาดใหญ่ แขวง : หาดใหญ่
จังหวัด :สงขลา      รหัสไปรษณีย์ : 90110
เบอร์โทร :  074-255592,074-252600 Fax: 074-255102 .     มือถือ :  093 6953990
อีเมล : hdy_service@hotmail.com
เว็บไซต์ : www.hatyaiservice.net